Khoa CNTT - lop T4 - Khoa 46
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Khoa CNTT - lop T4 - Khoa 46

Khoa CNTT - lop T4 - Khoa 46 - Truong DH Bach Khoa (he Tai chuc)

HomeHome  SearchSearch  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log in  

chào cả nhà, chưa có ai post bài à

Go down 
4 posters
AuthorMessage
ngthaluong

chào cả nhà, chưa có ai post bài à Empty
PostSubject: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeFri Aug 31, 2007 12:01 pm

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
tui là nguyễn thanh lương, nam giới tính, xin hỏi bác nào là admin nhỉ, bác không lên tiếng em hack dc thì...... hì
sv tk04 đoàn kết. ( trù mấy ông cán bộ) bác nào đi thầy thì gọi em nhé
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeFri Aug 31, 2007 1:21 pm

Tạm thời tui là admin, nhưng sau này sẽ chuyển user này cho bác lớp trưởng, theo đúng thủ tục mà....hì...hì....!

Chắc nhiều người chưa biết forum của lớp, bác gặp ai thì thông báo nhé, để cả lớp còn biết thông tin chung..!
Back to top Go down
https://t4-k46.board-directory.net
cuongtm

cuongtm

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeMon Sep 03, 2007 10:55 am

He he, Luong oi, May ko dc lam the ma mat doan ket nhe.

Tui la Truong Manh Cuong - Nam Gioi 100 % ca cho thua lan cho thieu. Very Happy .
Hy vong forum nay se la noi de T4 them doan ket va hieu nhau hon.
Moi nguoi hay cung nhau xay dung no nhe.

Truong Manh Cuong
Mobile : 0989.29.09.84
IM : cuongtruongmanh
Email : cuongtruongmanh@yahoo.com
manhcuongtruong@gmail.com
Back to top Go down
Cyan

PostSubject: Chào cả nhà   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeMon Sep 03, 2007 12:11 pm

Bác nào làm cái này hay phết nhưng nễu có thể xin chuyển một số từ thông dụng sang tiếng việt được không? Tui mù tiếng Anh mà Embarassed

Wen xin tự giới thiệu:
Tui là Lương Thị Thanh Nga
Sinh ngày: 18-8-1982
Email: Tran_tieu_truc@yahoo.com

Giới tính chắc không phải giới thiệu vì cái tên nói lên tất cả. lol!
Rất hân hạnh được làm quen với cả nhà.
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeMon Sep 03, 2007 3:55 pm

Xem chừng các thành viên trong lớp mình giới thiệu làm quen sôi nổi quá, được đấy !!!!!!!!!

Tui có ý kiến thế này, để cho forum lớp mình hoạt động sôi nổi thì ngoài sự tham gia của thành viên ra thì chúng ta nên có các hoạt động khác chứ nhỉ, như đi picnic, đá bóng, nhậu nhẹt...(chị em phụ nữ tham gia được) để cho không khí trong lớp sôi nổi lên.

Vì forum mới hoạt động nên chắc nhiều người trong lớp chưa biết, nên nếu các bác biết ai thì lôi kéo vào nhé (kể cả dùng "bạo lực")...hì..hì..!

Tui: Phạm Xuân Định
Rất vui được làm quen với cả nhà..^_^..
Back to top Go down
cuongtm

cuongtm

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeMon Sep 03, 2007 7:54 pm

Rất tán thành ý kiến của pác Admin, không đi chơi thì làm sao mà hiểu nhau đc Very Happy Very Happy Very Happy .
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin

PostSubject: Len lich trinh hoat dong cua lop...!   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeTue Sep 04, 2007 8:38 am

cuongtm wrote:
Rất tán thành ý kiến của pác Admin, không đi chơi thì làm sao mà hiểu nhau đc Very Happy Very Happy Very Happy .

Đúng vậy, mà bác xem thế nào để tổ chức đi, lên lịch đàng hoàng, có ngày giờ cụ thể và cả.....chi phí nữa...!
Back to top Go down
ngthaluong

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeWed Sep 05, 2007 2:49 pm

ai da, có mỗi mấy nguời thui mà, đã có nhiều người dóng góp đâu, truớc hết phải nói về học tập đã, giờ thì không biíet, nhưng sau này vào chuyên ngành, chắc phải nhờ anh em nhìu, mà có ai cần tìm hiểu về phần cứng , phần mềm máy tính, sủa chũa, giá cả máy tính cũ mới thì cú hỏi tui nhé What a Face , dc cái học it làm nhièu cái gì cũng biết, nhưng không giỏi lắm đâu lol!
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitimeWed Sep 05, 2007 4:19 pm

ngthaluong wrote:
ai da, có mỗi mấy nguời thui mà, đã có nhiều người dóng góp đâu, truớc hết phải nói về học tập đã, giờ thì không biíet, nhưng sau này vào chuyên ngành, chắc phải nhờ anh em nhìu, mà có ai cần tìm hiểu về phần cứng , phần mềm máy tính, sủa chũa, giá cả máy tính cũ mới thì cú hỏi tui nhé What a Face , dc cái học it làm nhièu cái gì cũng biết, nhưng không giỏi lắm đâu lol!

He..he..bác này tranh thủ ghê ta, quảng cáo dịch vụ luôn hả..!
Nói thế thôi, chứ mọi người nếu biết về cái gì thì vào box trao đổi kinh nghiệm nhé...!
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: chào cả nhà, chưa có ai post bài à   chào cả nhà, chưa có ai post bài à Icon_minitime

Back to top Go down

chào cả nhà, chưa có ai post bài à
Back to top 
Page 1 of 1